WhatsApp Icon
FTLF8524E2GNL

ምስሉ ለማጣቀሻ ነው፣ ትክክለኛውን ምስል ለማግኘት እባክዎ ያነጋግሩን።

የአምራች ክፍል
FTLF8524E2GNL
አምራች
Finisar Corporation
መግለጫ
TXRX OPT SFF 4 GB/S 850NM
ምድብ
ኦፕቶኤሌክትሮኒክስ
ቤተሰብ
ፋይበር ኦፕቲክስ - የመተላለፊያ ሞጁሎች
ለሽያጭ የቀረበ እቃ
14272
የውሂብ ሉሆች በመስመር ላይ
FTLF8524E2GNL PDF
  • ተከታታይ:-
  • ጥቅል:Tray
  • ክፍል ሁኔታ:Active
  • የውሂብ መጠን:4.25Gbps
  • የሞገድ ርዝመት:850nm
  • መተግበሪያዎች:Ethernet
  • ቮልቴጅ - አቅርቦት:3V ~ 3.6V
  • የማገናኛ አይነት:LC Duplex
  • የመጫኛ ዓይነት:Through Hole
ማጓጓዣ የማስረከቢያ ጊዜ ለክምችት ክፍሎች፣ ትዕዛዞች በ3 ቀናት ውስጥ እንደሚላኩ ይገመታል።
ከእሁድ በስተቀር InFortune በቀን አንድ ጊዜ ከቀኑ 5 ሰአት ላይ ትእዛዝ ያስገባል።
አንዴ ከተላከ፣ የሚገመተው የማድረሻ ጊዜ በመረጡት አገልግሎት አቅራቢዎች ላይ ይወሰናል።
DHL Express፣ 3-7 የስራ ቀናት።
DHL ኢኮሜርስ፣12-22 የስራ ቀናት።
FedEx ዓለም አቀፍ ቅድሚያ ፣ 3-7 የስራ ቀናት።
EMS፣ 10-15 የስራ ቀናት።
የተመዘገበ የአየር ሜይል, 15-30 የስራ ቀናት
የማጓጓዣ ዋጋዎች ለትዕዛዝዎ የማጓጓዣ ዋጋዎች በግዢ ጋሪ ውስጥ ይገኛሉ።
የማጓጓዣ አማራጭ DHL፣ FedEx፣ EMS፣ SF Express እና የተመዘገበ ኤር ሜል አለም አቀፍ መላኪያ እናቀርባለን።
የማጓጓዣ ክትትል ትእዛዝ ከተላከ በኋላ የመከታተያ ቁጥር ባለው ኢሜል እናሳውቅዎታለን።
እንዲሁም የመከታተያ ቁጥሩን በቅደም ተከተል ታሪክ ውስጥ ማግኘት ይችላሉ።
መመለስ / ዋስትና በመመለስ ላይ መመለሻዎች ከተላከበት ቀን ጀምሮ ባሉት 30 ቀናት ውስጥ ሲጠናቀቁ በተለምዶ ተቀባይነት አላቸው፣ እባክዎን ተመላሽ ፈቃድ ለማግኘት የደንበኞችን አገልግሎት ያግኙ።
ክፍሎች ጥቅም ላይ ያልዋሉ እና በዋናው ማሸጊያ ውስጥ መሆን አለባቸው.
ደንበኛው ለማጓጓዣው ሃላፊነት መውሰድ አለበት።
ዋስትና ሁሉም የInFortune ግዢዎች የ30 ቀን ገንዘብ ተመላሽ ፖሊሲ እና ከማንኛውም የማኑፋክቸሪንግ ጉድለቶች የ90 ቀን InFortune ዋስትና ጋር አብረው ይመጣሉ።
ይህ ዋስትና ተገቢ ባልሆነ የደንበኞች ስብስብ ፣ደንበኛ መመሪያዎችን አለመከተል ፣የምርት ማሻሻያ ፣ቸልተኝነት ወይም አግባብ ባልሆነ አሠራር ጉድለት በተከሰተ በማንኛውም ዕቃ ላይ ተፈጻሚ አይሆንም።
ጥያቄ

ትኩስ ምርቶች

EEV-EB2W100SM
EEV-EB2W100SM
CAP ALUM 10UF 20% 450V SMD
UB-09-628-S(S)
UB-09-628-S(S)
ULTRA PANEL MOUNT BEEP ALARM
7490100110
7490100110
TRANSFORMER LAN 10/100 SMD
EZE480D12R
EZE480D12R
SSR RELAY SPST-NO 12A 48-660V
1SS400SMT2R
1SS400SMT2R
DIODE GEN PURP 80V 100MA EMD2
BC417143B-GIRN-E4
BC417143B-GIRN-E4
IC RF TXRX+MCU BLUETOOTH 96VFBGA
UBX-M8030-KT-B3000A
UBX-M8030-KT-B3000A
IC GPS GNSS CHIP M8 40QFN PRO

ለእርስዎ የሚመከር

ምስል ክፍል ቁጥር መግለጫ አክሲዮን ግዛ
HFBR-57E0LZ

HFBR-57E0LZ

Broadcom

TXRX MM SFP LC CONN STD DELATCH

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 2,673

AFBR-5921ALZ

AFBR-5921ALZ

Foxconn OE Technologies

TXRX SSF 3.3V 2/1GBS PTH 2X5

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 3,337

JPSP10ZRLCE000D43

JPSP10ZRLCE000D43

Jabil

SFP+ 10G DWDM 80KM E-TEMP - CH43

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 279

FTLF1422P1BTL

FTLF1422P1BTL

Finisar Corporation

TXRX OPT SFP 622 MB/S 1310NM

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 905

JP-EDFA-CFP2-2020

JP-EDFA-CFP2-2020

Jabil

CFP2 PLUGGABLE EDFA, 20DB GAIN -

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 56

E1MG-LX-OM-HPC

E1MG-LX-OM-HPC

HPC Optics

BROCADE COMPATIBLE E1MG-LX-OM 10

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 3,000

FTLF1518P1BTL

FTLF1518P1BTL

Finisar Corporation

TXRX SGL 1.25GB/S 1550NM

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 523

FTLX1871D3BCL

FTLX1871D3BCL

Finisar Corporation

OPT TXRX 1550NM 11.31GB SFP+ LC

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 170

JPSP10ZRLCC000C47

JPSP10ZRLCC000C47

Jabil

SFP+ 10G CWDM 1270NM - 1610NM 80

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 209

JPSP10LRLCC000C57

JPSP10LRLCC000C57

Jabil

SFP+ 10G CWDM 1350NM - 1610NM 10

ለሽያጭ የቀረበ እቃ: 2,390

ምርቶች ምድብ

መለዋወጫዎች
4397 እቃዎች
//image.in-fortune.com/sm/p753372/6-2154874-3.jpg
ከፍተኛ